SHOW & TELL CÙNG CÁC BẠN NHỎ AMONERS
Đăng ngày: 31/08/2020
Lượt xem: 171
Show & Tell là một hoạt động trẻ mang tới lớp một vật và trò chuyện với mọi người về vật đó. Các hoạt động Show and Tell là bài tập quan trọng giúp trẻ phát triển kỹ năng thuyết trình.
Bên cạnh đó, kỹ năng xã hội, sự tự tin vào bản thân của trẻ cũng được tăng cường rất nhiều. Và tiết học “Show and tell” là cơ hội để các con rèn luyện khả năng thuyết trình trước cả lớp về đồ mà con đã cùng bố mẹ chuẩn bị mang đến. Mời bố mẹ cùng xem một số hình ảnh của chúng con nhé!
![118478702_1056666324749285_2168489162441643290_n](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2020/08/118478702_1056666324749285_2168489162441643290_n.jpg)
![117986438_1056666381415946_4502646981686188078_n](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2020/08/117986438_1056666381415946_4502646981686188078_n.jpg)
![118078122_1056666408082610_5575943095583156672_n](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2020/08/118078122_1056666408082610_5575943095583156672_n.jpg)
![118086799_1056666351415949_8648812589528793031_n](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2020/08/118086799_1056666351415949_8648812589528793031_n.jpg)
![118356467_1056666228082628_1442594662098790961_n](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2020/08/118356467_1056666228082628_1442594662098790961_n.jpg)
![118393595_1056666244749293_3604080481083336447_n](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2020/08/118393595_1056666244749293_3604080481083336447_n.jpg)
Các bài viết khác:
- NGÀY HỘI THỂ THAO 2024 (0 lượt xem)
- LỄ KÝ KẾT CHUYỂN GIAO CHƯƠNG TRÌNH TIẾNG ANH THEO CHUẨN CAMBRIDGE! (0 lượt xem)
- TIỆC SINH NHẬT THÁNG 2/2024 (0 lượt xem)
- MÓN QUÀ Ý NGHĨA ĐẦU NĂM CHO AMONERS – BUỔI VUI CHƠI CHÁY HẾT MÌNH TẠI TINI WORLD (0 lượt xem)
- DỰ ÁN “HƯƠNG VỊ TẾT AMON 2024” VÀ NHỮNG CUNG BẬC CẢM XÚC (0 lượt xem)
Bình luận Facebook: