LỜI CẢM ƠN SÂU SẮC NHẤT TỪ QUÝ PHỤ HUYNH AMON SAU HÀNH TRÌNH 5 NĂM KHÔN LỚN CỦA CON TẠI NGÔI NHÀ AMON!
Đăng ngày: 31/05/2023
Lượt xem: 47
LỜI CẢM ƠN SÂU SẮC NHẤT TỪ QUÝ PHỤ HUYNH AMON SAU HÀNH TRÌNH 5 NĂM KHÔN LỚN CỦA CON TẠI NGÔI NHÀ AMON!
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6f/1/16/1f337.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6f/1/16/1f337.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6f/1/16/1f337.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6f/1/16/1f337.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6f/1/16/1f337.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6f/1/16/1f337.png)
đại diện cho 6 cơ sở đang có hàng ngàn học sinh đang theo học với những chia sẻ rất chân thành và thẳng thắn mà chứa đựng nhiều tâm tư, tình cảm từ tận sâu đáy lòng mình về thành quả của cô và trò Amon đã đạt được trong suốt năm năm học vừa qua. Đó là
những câu chuyện kể từ ngày vất vả đi tìm trường cho con, từ những ngày đầu con đến Amon trong vòng tay yêu thương của người mẹ thứ 2, từ những cậu bé cô bé nhỏ xíu, đôi mắt long lanh khóc đòi mẹ đến khi các con bi bo tập nói, tập hát, làm toán, tự tin thể hiện bản thân qua vở kịch, qua câu chuyện bằng cả tiếng Anh và tiếng Việt trước hàng ngàn khán giả. Quý phụ huynh chia sẻ: “Hôm nay chúng tôi rất tự hào & vô cùng xúc động khi ngắm nhìn, cảm nhận niềm hạnh phúc khi thấy các con mỗi ngày một khôn lớn. Buổi tổng kết cuối năm, năm nào cũng lấy đi rất nhiều nước mắt của các bậc phụ huynh chúng tôi.”
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
Xin trân trọng cảm ơn!
Nhà giáo Lê Thu Huệ
Người sáng lập Hệ Thống GD Trải Nghiệm Amon Kindercare.
Các bài viết khác:
- NGÀY HỘI THỂ THAO 2024 (0 lượt xem)
- LỄ KÝ KẾT CHUYỂN GIAO CHƯƠNG TRÌNH TIẾNG ANH THEO CHUẨN CAMBRIDGE! (0 lượt xem)
- TIỆC SINH NHẬT THÁNG 2/2024 (0 lượt xem)
- MÓN QUÀ Ý NGHĨA ĐẦU NĂM CHO AMONERS – BUỔI VUI CHƠI CHÁY HẾT MÌNH TẠI TINI WORLD (0 lượt xem)
- DỰ ÁN “HƯƠNG VỊ TẾT AMON 2024” VÀ NHỮNG CUNG BẬC CẢM XÚC (0 lượt xem)
Bình luận Facebook: