KHÔNG NGỪNG TRUYỀN CHO ĐỘI NGŨ KIẾN THỨC & TINH THẦN AMON
Đăng ngày: 30/09/2023
Lượt xem: 26
KHÔNG NGỪNG TRUYỀN CHO ĐỘI NGŨ KIẾN THỨC & TINH THẦN AMON
Lời nhắn yêu thương từ cô giáo Amon.
“
Chẳng phải ngẫu nhiên mà người ta gọi mái trường là ” ngôi nhà thứ hai” của mỗi con người. Bởi ở đó chúng ta được tiếp nhận tri thức, được rèn luyện đạo đức, cho ta cảm nhận được tình thầy trò, bạn bè khăng khít.Trường mầm non Amon Kindercare là mái nhà thứ hai của chúng tôi.
![](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2023/09/376714332_690754319736607_1430354509195527269_n-1024x768.jpg)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t69/1/16/1f331.png)
![](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2023/09/377548763_690754889736550_8703926201252358834_n-1024x768.jpg)
![](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2023/09/376803153_690755053069867_4644918870963927224_n-1024x768.jpg)
![](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2023/09/376714332_690754319736607_1430354509195527269_n-1024x768.jpg)
![☘️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t14/1/16/2618.png)
![☺️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfb/1/16/263a.png)
![](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2023/09/376781662_690755026403203_2645963045773826693_n-1024x768.jpg)
![](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2023/09/376831835_690754903069882_5186774612016951226_n-1024x768.jpg)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tec/1/16/1f334.png)
Tôi luôn tự nhủ mình phải cố gắng nhiều hơn nữa để không phụ sự tin tưởng của Ban lãnh đạo nhà trường, cha mẹ học sinh và đồng nghiệp. Tôi hy vọng bằng sự nỗ lực và cố gắng của bản thân sẽ mang đến cho các con những giờ học bổ ích, những tiết học trải nghiệm thú vị, để các con luôn cảm thấy mỗi ngày đi học là một ngày hạnh phúc![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t75/1/16/1f618.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t75/1/16/1f618.png)
![❇️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb1/1/16/2747.png)
![](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2023/09/376553611_690754949736544_6405497215300079377_n-1024x768.jpg)
![](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2023/09/377500900_690754329736606_1614137713457469636_n-1024x768.jpg)
![](http://amon.edu.vn/wp-content/uploads/2023/09/376755231_690754969736542_6470095301195189943_n-1024x768.jpg)
Các bài viết khác:
- NGÀY HỘI THỂ THAO 2024 (0 lượt xem)
- LỄ KÝ KẾT CHUYỂN GIAO CHƯƠNG TRÌNH TIẾNG ANH THEO CHUẨN CAMBRIDGE! (0 lượt xem)
- TIỆC SINH NHẬT THÁNG 2/2024 (0 lượt xem)
- MÓN QUÀ Ý NGHĨA ĐẦU NĂM CHO AMONERS – BUỔI VUI CHƠI CHÁY HẾT MÌNH TẠI TINI WORLD (0 lượt xem)
- DỰ ÁN “HƯƠNG VỊ TẾT AMON 2024” VÀ NHỮNG CUNG BẬC CẢM XÚC (0 lượt xem)
Bình luận Facebook: