HỌC TIẾNG ANH NHƯ NGÔN NGỮ THỨ HAI!
HỌC TIẾNG ANH NHƯ NGÔN NGỮ THỨ HAI!
AMON KINDERCARE tin rằng việc tạo cơ hội cho trẻ được làm quen với sự đa dạng ngôn ngữ và văn hoá từ những năm đầu đời là hết sức quan trọng. Ở trường, chúng tôi luôn tạo môi trường tốt nhất cho trẻ học tiếng Anh thông qua các hoạt động học tập phong phú và thú vị với giáo viên bản ngữ như: COOKING IN ENGLISH – EXPERIMENT IN ENGLISH-MUSIC IN ENGLISH & ART IN ENGLISH….Trong hầu hết mọi trường hợp, việc học ngôn ngữ thứ hai diễn ra trong một thời gian dài liên tục trong suốt cả năm học 5 tiết/tuần cho trẻ từ 18 tháng tuổi.
Trong các bài học, những hành động, câu nói, những bước nhỏ và tỉ mỉ được xây dựng để phù hợp với độ tuổi và nhận thức của các con, nhằm kích thích sự giao tiếp, trực tiếp tiếp xúc, trải nghiệm để phát triển ngôn ngữ thông qua tất cả các giác quan của trẻ.
Các bài viết khác:
- NGÀY HỘI THỂ THAO 2024 (0 lượt xem)
- LỄ KÝ KẾT CHUYỂN GIAO CHƯƠNG TRÌNH TIẾNG ANH THEO CHUẨN CAMBRIDGE! (0 lượt xem)
- TIỆC SINH NHẬT THÁNG 2/2024 (0 lượt xem)
- MÓN QUÀ Ý NGHĨA ĐẦU NĂM CHO AMONERS – BUỔI VUI CHƠI CHÁY HẾT MÌNH TẠI TINI WORLD (0 lượt xem)
- DỰ ÁN “HƯƠNG VỊ TẾT AMON 2024” VÀ NHỮNG CUNG BẬC CẢM XÚC (0 lượt xem)
Bình luận Facebook: