HỘI HỌA AMON!
Hoạt động tạo hình là 1 trong những hoạt động có vai trò quan trọng đối với việc giáo dục và phát triển toàn diện cho trẻ ở lứa tuổi Mầm non. Hoạt động tạo hình đã và đang đồng thời thể hiện những mặt giáo dục khác như đạo đức, tư duy, lao động phát triển ở trẻ khả năng cảm thụ và cảm xúc thẩm mỹ. + Bồi dưỡng thị hiếu thẩm mỹ để hình thành cho trẻ tình yêu đối với vẻ đẹp của thiên nhiên, cuộc sống con người và nghệ thuật. + Hình thành ở trẻ những kỹ năng, kỹ xảo tạo hình năng lực quan sát và ước mong sáng tạo. Xác định được tầm quan trọng của hoạt động tạo hình với trẻ, đã chú trọng vào việc tổ chức hoạt động tạo hình cho trẻ không những chỉ trên tiết học vẽ, nặn, cắt dán mà bằng nhiều hình thức khác: học trong tiết học, đi dã ngoại, đi dạo chơi xung quanh khu trường. Để được tư vấn về chương trình học trải nghiệm cho bé tại Amon Kindercare, các bạn hãy nhanh chóng đăng ký qua link: http://amon.edu.vn/ nhé! P/s: Lê Thu Huệ
Các bài viết khác:
- NGÀY HỘI THỂ THAO 2024 (0 lượt xem)
- LỄ KÝ KẾT CHUYỂN GIAO CHƯƠNG TRÌNH TIẾNG ANH THEO CHUẨN CAMBRIDGE! (0 lượt xem)
- TIỆC SINH NHẬT THÁNG 2/2024 (0 lượt xem)
- MÓN QUÀ Ý NGHĨA ĐẦU NĂM CHO AMONERS – BUỔI VUI CHƠI CHÁY HẾT MÌNH TẠI TINI WORLD (0 lượt xem)
- DỰ ÁN “HƯƠNG VỊ TẾT AMON 2024” VÀ NHỮNG CUNG BẬC CẢM XÚC (0 lượt xem)
Bình luận Facebook: