CÔNG TÁC VỆ SINH KHỬ KHUẨN TẠI AMON LUÔN ĐÚNG – ĐỦ – ĐỀU
Với ưu tiên hàng đầu là tạo ra môi trường học tập “đảm bảo an toàn, thẩm mỹ, hiện đại ưu tiên tối đa không gian xanh, sạch” cho học sinh, công tác vệ sinh hàng ngày tại Amon luôn được diễn ra đúng – đủ – đều.
Nhà trường luôn nghiêm túc thực hiện công tác vệ sinh và khử khuẩn toàn bộ khu vực bên trong lớp học, khu vực nấu ăn, khuôn viên sân chơi, nhà vệ sinh và các đồ dùng dụng cụ học tập của các con.
Để bảo vệ sức khỏe cho bản thân và cộng đồng, rất mong bố mẹ thường xuyên nhắc các con rửa tay, tránh tiếp xúc nơi đông người, đeo khẩu trang mỗi khi ra ngoài, tuân thủ theo các khuyến cáo của cơ quan chức năng và nhớ ăn sạch uống xanh cùng Amon nhé!
Các bài viết khác:
- NGÀY HỘI THỂ THAO 2024 (0 lượt xem)
- LỄ KÝ KẾT CHUYỂN GIAO CHƯƠNG TRÌNH TIẾNG ANH THEO CHUẨN CAMBRIDGE! (0 lượt xem)
- TIỆC SINH NHẬT THÁNG 2/2024 (0 lượt xem)
- MÓN QUÀ Ý NGHĨA ĐẦU NĂM CHO AMONERS – BUỔI VUI CHƠI CHÁY HẾT MÌNH TẠI TINI WORLD (0 lượt xem)
- DỰ ÁN “HƯƠNG VỊ TẾT AMON 2024” VÀ NHỮNG CUNG BẬC CẢM XÚC (0 lượt xem)
Bình luận Facebook: