AMONERS HĂNG SAY TẠO HÌNH SÂN KHẤU CHO BUỔI BIỂU DIỄN CUỐI NĂM
Khi tiếng ve kêu râm ran, những cánh phượng đỏ rực báo hiệu hè về cũng chính là lúc cô và trò trường Amon cùng nhau điểm lại những nỗ lực phấn đấu và kết quả đạt được trong năm học vừa qua. Những nỗ lực ấy sẽ được các bạn nhỏ Amon thể hiện trong đêm “SUMMER CONCERT” diễn ra vào tuần tới.
Không chỉ hăng say tập luyện chuẩn bị cho các tiết mục biểu diễn cuối năm, các con còn được cùng nhau tạo hình và tô màu những chú động vật ngộ nghĩnh đáng yêu trong khu rừng xanh biếc để trang trí cho sân khấu thêm phần sinh động. Được góp phần vào công việc, bạn nào cũng cảm thấy thích thú và có trách nhiệm. Hi vọng rằng, các con sẽ thật tự tin cùng nhau bước lên sân khấu biểu diễn các tiết mục văn nghệ và có một buổi dạ tiệc thật vui và ý nghĩa
Các bài viết khác:
- NGÀY HỘI THỂ THAO 2024 (0 lượt xem)
- LỄ KÝ KẾT CHUYỂN GIAO CHƯƠNG TRÌNH TIẾNG ANH THEO CHUẨN CAMBRIDGE! (0 lượt xem)
- TIỆC SINH NHẬT THÁNG 2/2024 (0 lượt xem)
- MÓN QUÀ Ý NGHĨA ĐẦU NĂM CHO AMONERS – BUỔI VUI CHƠI CHÁY HẾT MÌNH TẠI TINI WORLD (0 lượt xem)
- DỰ ÁN “HƯƠNG VỊ TẾT AMON 2024” VÀ NHỮNG CUNG BẬC CẢM XÚC (0 lượt xem)
Bình luận Facebook: