Amon Kindercare – Mùa chia tay…
Đăng ngày: 04/05/2017
Lượt xem: 1006
Mùa hoa phượng sắp đến, lại thêm một lần bùi ngùi khi nghĩ về những giờ khắc chia ly với các bạn lớp Kinder sắp tới. Các bạn nhỏ của chúng ta lại thêm trưởng thành và chuẩn bị đánh dấu một bước ngoặt quan trọng đầu đời – Vào lớp 1. Chưa đến ngày chia xa mà đã dâng dâng nghèn nghẹn… Mong rằng trong những ngày tháng còn lại tại mái trường Amon Kindercare các con sẽ có thêm thật nhiều những kỷ niệm tuyệt vời bên bạn bè, cô thầy… P/s: Huệ Anh
Các bài viết khác:
- NGÀY HỘI THỂ THAO 2024 (0 lượt xem)
- LỄ KÝ KẾT CHUYỂN GIAO CHƯƠNG TRÌNH TIẾNG ANH THEO CHUẨN CAMBRIDGE! (0 lượt xem)
- TIỆC SINH NHẬT THÁNG 2/2024 (0 lượt xem)
- MÓN QUÀ Ý NGHĨA ĐẦU NĂM CHO AMONERS – BUỔI VUI CHƠI CHÁY HẾT MÌNH TẠI TINI WORLD (0 lượt xem)
- DỰ ÁN “HƯƠNG VỊ TẾT AMON 2024” VÀ NHỮNG CUNG BẬC CẢM XÚC (0 lượt xem)
Bình luận Facebook: