Amon Kindercare – Hoạt động bơi lội cho hè bớt nóng !
Chúng mình cùng tham gia HOẠT ĐỘNG BƠI LỘI nào!
Các bạn nhỏ AMON KINDERCARE luôn mong đợi mùa hè đến thật nhanh để thoải mái chơi nước trong bể phao lớn với làn nước trong xanh. Hoạt động này nhằm tạo cho trẻ có nhiều cơ hội trải nghiệm để phát triển sự mạnh dạn và tự tin hơn trong cuộc sống.
Hoạt động chơi nước, chơi đất sét, chơi cát của các con được tổ chức 2 tiết/ 1 tuần bắt đầu từ tuần 1 tháng 6/2017 theo KH tuần.
Bố mẹ vui lòng chuẩn bị đồ bơi … và các vật dụng liên quan vào ba lô cho con (có ghi tên con và tên lớp vào đồ dùng cá nhân của con) để các con có thể thoải mái tham gia các hoạt động bơi lội nhé!. Trong trường hợp trẻ ốm hoặc gia đình không muốn cho con tham gia hoạt động vào ngày hôm đó, gia đình cần thông báo trực tiếp với cô giáo của con để cô giáo chủ động thỏa thuận với các bạn tham gia hoạt động khác!
P/s: Lê Thu Huệ
Các bài viết khác:
- NGÀY HỘI THỂ THAO 2024 (0 lượt xem)
- LỄ KÝ KẾT CHUYỂN GIAO CHƯƠNG TRÌNH TIẾNG ANH THEO CHUẨN CAMBRIDGE! (0 lượt xem)
- TIỆC SINH NHẬT THÁNG 2/2024 (0 lượt xem)
- MÓN QUÀ Ý NGHĨA ĐẦU NĂM CHO AMONERS – BUỔI VUI CHƠI CHÁY HẾT MÌNH TẠI TINI WORLD (0 lượt xem)
- DỰ ÁN “HƯƠNG VỊ TẾT AMON 2024” VÀ NHỮNG CUNG BẬC CẢM XÚC (0 lượt xem)
Bình luận Facebook: